ราคา 2000000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 30.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 66666.67 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 11
โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 3-เจริญกรุง | Lumpini Place Rama 3-Charoen Krung | ลุมพินีเพลส พระราม3 - เจริญกรุง | Lumpiniplace Rama 3 - Charoen Krung | lpn rama 3 - charoen Krung

คุณเป็ก 08-3131-6969
0831316969
2014-10-06 19:05:47.0
เลขที่ประกาศ: 141533
รายละเอียดเพิ่มเติม
ขายคอนโดมิเนียมวิวแม่น้ำ LPN ลุมพินี เพลส พระราม3-ริเวอร์วิว ย่านเจริญกรุง ขายคอนโดมิเนียมวิวแม่น้ำ LPN ลุมพินี เพลส พระราม3-ริเวอร์วิว ย่านเจริญกรุง พื้นที่ 30 ตร.ม.ชั้น 11 วิวแม่น้ำเจ้าพระยา 1 ห้องสตูดิโอ 1 ห้องน้ำ 1 ที่จอดรถ เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 1 เครื่อง เครื่องทำน้ำอุ่น เฟอร์นิเจอร์ : Built-In ทั้งห้อง สิ่งอำนวยความสะดวกของคอนโดมิเนียมวิวแม่น้ำ LPN ลุมพินี เพลส -ฟิตเนสอินเตอร์เน็ตCCTVรปภ.24ชั่วโมง และ สระว่ายน้ำ จุดเด่นของโครงการลุมพินี เพลส พระราม 3-ริเวอร์วิว วิวสวยแม่น้ำเจ้าพระยา - ทำเลดีติดติดถนนใหญ่เจริญกรุง พระราม3 Homepro และ Maxvalue - การเดินทางสะดวก ใกล้ สีลม สาทร BRT เจริญราษฏร์ และ ทางด่วน ขายคอนโดในราคาเพียง 2000000 บาท (ค่าภาษี+ค่าโอน คนละครึ่ง) หากสนใจคอนโดมิเนียมวิวแม่น้ำ LPN ลุมพินี เพลส พระราม3-ริเวอร์วิว ย่านเจริญกรุง รีบติดต่อได้ที่ คุณเป็ก 08-3131-6969 Line: evolyshop บริการแนะนำจัดสินเชื่อกู้ซื้อบ้าน คอนโดฟรี บริการรับจำนอง ขายฝากคอนโดมิเนียมหรู บ้านเดี่ยว และอสังหาริมทรัพย์ทุกประเภท บริการรับฝากขายบ้านหรู คอนโด ที่ดิน บริการจัดหาทรัพย์เพื่อซื้อ เพื่อเช่าคอนโด บ้านเดี่ยว และอสังหาริมทรัพย์ทุกชนิด ให้คำปรึกษาทางด้านการลงทุน LOTUS 7-11 อพาร์ทเม้นท์ โรงแรม สถานเสริมความงาม คำมั่น GR Property Thailand ขายเร็ว ราคาดี จัดสินเชื่อ แผนการตลาดยอดเยี่ยม
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้